Home ENTERTAINMENT “Niliweka yote nikafinyilia kwa nguvu,Akapiga nduru ndio nikatoa”,Man with 7 boys Explains...

“Niliweka yote nikafinyilia kwa nguvu,Akapiga nduru ndio nikatoa”,Man with 7 boys Explains How He Managed to Sire Boys only

18

Mr Wekesa,a Luhya man has shocked Kenyans how he managed to sire boys only.Wekesa has 7 children,all boys.Men,especially those who haven’t managed to sire male children has sought his advise. In a Fcebook post, Wekesa said:

“Mimi nimepata watu wengi wakiniuliza nilifanyaje ndio nikazaa wanaume tupu.Niko na siri na hivi ndio nafanya.Tangu tupatane na Florence,I told her I wanted boys only and my grandfather had also told me the secret of getting boys.

Kitu ya kwanza nilifanya ni kumwambia wakati anasikia ako na moto,asifanye kazi mingi.Hiyo siku mimi sikuli nyama,nakula mboga yenye imewekwa maziwa mingi.I don’t even do a lot of work but I exercise a lot.

We sleep early,before 8 so that I can be energetic enough to perform my duties.Huwa natulia kwa kitanda yangu kwa dakika kumi hivi na ndio namwambia atoe nguo zote.My grandfather told me that I must make sure my thing is very strong.So namwambia alale na kuweka miguu 360 degree ndio naweka hadi anasikia kwa tumbo.Huwa akipiga nduru natoa maramoja,naweka tena kwa nguvu na namaliza.

Eating vegetables have been the secret and being strong and fresh when I sleep is another secret.Saa hii nina watoto saba na natarajia last born mwanaume”

Loading...